Trang chủ Forum A6 Khóa 14 THPTTN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

đừng khóc nhé anh _ chapter3

Go down 
Tác giảThông điệp
love.story
Gà Trống
Gà Trống

đừng khóc nhé anh _ chapter3  Empty
Bài gửiTiêu đề: đừng khóc nhé anh _ chapter3    đừng khóc nhé anh _ chapter3  I_icon_minitimeSun Jul 04, 2010 3:41 pm

7. Quá khứ
Mọi thứ đag lấp lóa dưới chân tôi, đèn hoa đô thị này thật xa hoa làm sao! Sái Gòn luôn thế _ság thì trôi vào cuồng quay của đồng tiền, sẵn sằg cấu xé nhau, vì nhữg tờ giấy đổi ra nhà cửa, ra thức ăn, ra vật chất …..và chắc có lẽ cả sĩ diện nữa ! Đêm về thì đem nhữg đồng tiền ấy, ném vào hoang phí, nhữg kẻ giàu có đốt tiền vào nhữg quán bar, 1 đêm , vâng chỉ 1 đêm thôi, nhưg lại bằg nhiều nhiều thág lương của sinh viên làm parttime cực khổ…. Có nhữg người sẵn sàg bỏ ra tiền triệu chỉ vì 1 chiếc túi xách hàg hiệu nào đấy, hình như họ ko biết, hay ko muốn biết rằg ở nơi nào đấy, rất gần họ thôi có nhữg con người ko thể có nổi dù chỉ là nhữg thức ăn thừa để vỗ về cơn đói……………………..
Thế giới này thật dơ bẩn !
Con người sốg ở đấy lại càg dơ bẩn !
Trần gian này………….như là 1 bể khổ !
Thế thì là một con MA thích hơn chứ, nhỉ !?
Tôi đag dừg chân tại căn nhà ấy, ko quá khó khăn tôi xuyên qua bức tườg dày có hàng dây leo quẩn quanh để vào đc phòng của ANH.
Phòng ANH vẫn vậy, ngăn nắp và thơm phức ! Chuyện ! Anh của tôi mà ! 1 con người hoàn hảo ! Tôi và anh đã từg rất hạnh phúc tại đây !........ Đừg hiểu lầm nhé, tôi và anh hoàn toàn trong ság. Trong ság theo đúg nghĩa của nó ! Tôi hiểu rằg lúc đấy hạnh phúc đơn giản lắm ! Cả 2 ngồi đấy, tay trong tay, ngắm mưa vậy thôi.,hay là khi vẩn vơ ngắm nhữg đám mây xốp bồng bềnh, cùg nhau chơi game, cùg học bài, cùg trang trí cho căn phòng bằg nhữg con gấu bông xinh xinh của tôi, hay nhữg bức tranh thiên nhiên của anh…………Đó là cảm giác hạnh phúc trong ság, là tình yêu thuần khiết hoàn toàn NON SEX !!!
Nhưg…. chính tại nơi đây căn phòng này. Tôi _1 con ngốc ấu trĩ, Anh_ ngốc hơn tôi và ngập đầy tội lỗi…………………Nó_kẻ đồi bại và xấu xa !! Tôi căm ghét Nó !!! Tôi thực sự ghét cả anh !!! Và…. Tôi cũg hận chính bản thân mình.
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

8. Nó
Nó là bạn thân của anh. Nó cũg là 1 người hoàn hảo. Thườg nhữg người hoàn hảo hay tập trung với nhau và cùg tỏa ság để nhữg người “tầm thườg”…..như tôi…. đứg ngoài ngưỡg mộ tôn thờ. Nó có tất cả, thậm chí hơn cả anh, Nó lại sở hữu 1 giọng hát của thiên thần, thế nên anh của tôi, luôn ganh tỵ với Nó, nhưg anh ơi, đối với tôi,….. anh là tất cả đấy, anh biết điều đấy ko ……………
Nó hơn anh, nó có Fan hâm mộ, ở trườg anh là mặt trời thì nó là mặt trăng, anh là hoa thì nó là sươg, anh là 1 hoàng tử thì nó là 1 thiên vươg ……… biết bao nhiêu người gạnh tỵ với tôi khi chung bước với 2 chàng trai hoàn hảo ấy, tôi đã từg bị bầm dập vì nhữg trận đòn của các “chị” hỏi thăm, sao lại quá thân thiết với 2 hoàng tử đến thế. Tôi ko bao giờ kể cho anh nghe, sợ anh phải lo lắng, anh của tôi ngốc, ! Nhưg Nó, Nó thì luôn biết tôi bị gì vào sau nhữg lần tôi bị đánh như vậy thì Nó luôn trả thù nhữg “chị:” ấy dùm tôi bằg cách………….ko nói chuyện & đi chơi với họ nữa !! (!)
Nó hơn anh vể cả khoản cặp bồ nữa. Mỗi ngày 1 bé, mà thườg thì ság hôm sau Nó chả nhớ nổi bé ấy tên gì nữa, lớp mấy !! Thế nên biết bao nhiêu người tự tử vì Nó, khóc lóc, léo nhéo, la ó, …. Thậm chí uy hiếp Nó chỉ vì cái “danh phận”.. bạn gái chính thức của nó.. ! Tôi thấy thật điên rồ và nhảm nhí khi chạy theo 1 hoàng tử sa đọa đến mức này. Tôi mãn nguyện vì tôi ko yêu anh với vẻ hoàng tử…. tôi yêu anh đơin giản …. Anh là anh …. Chuẩn mực và trong ság !
Nó ganh tỵ với tôi và anh, hoặc là Nó thích thầm tôi hay không thì tôi ko biết, tôi chỉ nhó có 1 nhóm mấy chị học đại học gần trườg ( công nhận 2 người này nổi tiếg ghê =,=) wa hỏi thăm sức khỏe tôi…. Vì họ đông và đườg vắng nên họ thỏa sức hành hạ tôi, bứt tóc, xé áo, tát từg cái vào mặt, chửi bới….. hứg quá họ xé rách nát chiếc sơ mi trắg tôi mặc để đi học, hàg nút bung ra hết, lộ ra phần áo lót của tôi, 2 tay áo rách bươm vì …. Sức mạnh nữ nhi đág nể !!!! Tôi ko khóc, không kêu la, không chốg trả, tôi quen rồi, dần thành chai lì, nhưg lần này….. đau lắm, đau thật đấy ! Tôi run rẩy, và bật khóc, 1 bà chị “to” nhất vug tay lên, chực tát 1 cái thật mạnh vào mặt tôi để tôi gục xuốg …….. đúg lúc ấy Nó vừa đi ngang qua,chạy đến ngay lao người ra hứg trọn hộ tôi 1 cái tát như trời giág, tôi cảm nhận đc rằg nếu cái tát ấy vào tôi, thì có lẽ sẽ chảy nhiều máu mũi lắm ……
_ “ Tụi mày làm gì Phương thế hả, lũ khốn này, axxxxxx !! ?” Nó hét lên, mặt mũi nóg bừg !
_” Trời ơi, Nguyên ơi ! Ko sao chứ? Sao lại đỡ cho con quỷ này ! Ko sao chứ ? Xin lỗi Nguyên……” bà “chị: to con ấy rụt rè ..
Hay chưa, đág khinh chưa, cả 1 lũ to lớn lao vào uýnh tôi, hành hạ 1 con bé yêu ớt ko thể chốg trả, phản khág thì “ thẳg tay “ “quyết đoán” “ mạnh mẽ”, “quyền năg phái đẹp”, uầy, đúg là lũ …..vậy mà mới tát “yêu” hoàng tử 1 cái thì lại xót xa, ra vẻ ta đây là “ con gái chứ pộ “ !!!!
Lúc này tôi nhận thấy Nó như 1 vị thiên thần mà Người đã ban xuống cho tôi,vào lúc tôi đau khỗ nhất...thân hình Nó toã sáng và lấp lánh giữa biết bao cám dỗ,vẫn đục cũa cái cuộc sống u mê này..
_” Nghe đây ! Lũ chúg mày, đứa nào chạm đến Phương tao sẽ nhớ đấy, tao sẽ ko tha đâu….. lũ khốn, sẽ không yên với tao đâu” Giọg Nguyên đầy vẻ giận giữ, cảm thấy ở Nó là nỗi giận lấp đầy lấy không gian nhỏ bé này !
_” Nguyên ngu thế, con nhỏ này nó đag yêu Duy mà, sao Nguyên bênh nó ! Nó bắt cá 2 tay kìa ! Thứ nó, đág đánh !!” Bà chị lắp bắp phân bua……
_” Im đi, đồ con khủng long, biết gì mà dám lên tiếg chứ hả ……….” Anh mắt như có lửa trong đấy của Nó lấn áp nhữg “chị” kia ….
Nói xong câu đấy, nó ném về bọn họ 1 cái nhìn khinh mạt rồi nắm lấy tay tôi, dẫn tôi đi ngang qua cả nhóm ấy. Lúc đấy cơ thể tôi rã rời…… đổ gục thấm đầy mệt mỏi……….. tôi nắm lấy tay Nó, ko thì có lẽ đã ngã khuỵu mất rồi, tôi bước theo Nó 1 cách ngoan ngoãn và tôi, như đã gục xuốg !
.......
Nó dắt tôi đến nhà của Anh, Anh ko có ở nhà , chỉ còn mỗi cô giúp việc, nhà Anh hay thế,. Tôi và Nó lên phòng anh đợi anh về. Nó muốn cho Anh biết chuyện tôi bị hành hạ, Nó đặt tôi ngồi lên giườg anh, chạy khắp nhà tìm bông gòn và thuốc sát trùng . Nó làm rất nhanh và khéo, có lẽ nhữg cuộc đánh nhau với nó là quen thuộc rồi. Nó chợt dừg lại, ở vết thươg trên ngực tôi, 1 vết xước khá dài do bộ móg tay của 1 “ bà chị” nào đấy gửi tặg…….
Chết ! Tôi quên mất!!! tôi quên rằg áo mình đã rách hết rồi, rằg mình chỉ như đag mặc mỗi áo ngực, tôi quên rằg mình đag ngồi trên giườg, ngồi trên giườg 1 mình, với….. Nó…
------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

9. Tội ác
Nó nhìn chằm chằm vào bộ ngực con gái trắng trẻo cũa tôi. Vội lấy tay che lại,” đồ ngớ ngẫn ,mày làm như mới thấy ngực con gái lần đầu”..tôi nhủ thầm..Nó lại lơ đi và tiếp tục băng bó vết thương ngay tay của tôi.Lặng lẽ nhìn Nó .Nó đẹp thật.Lông mi cong vút,bờ môi Nó cứ đỏ au như mấy oppa Hàn Quốc..Bất chợt Nó đưa tay tôi lên,nhìn vết thương cũ lẫn mới chi chít,Nó xót xa:
_Phương đau lắm đúng ko?.........Nó nhìn Tôi với ánh mắt thương cảm….Nguyên thề là sẽ ko có ai làm tổn thương Phương nữa!!! _Nó nghiếng răng
Nó ôm chầm lấy tôi.
Tôi lặng người ,toàn thân như tê dại.Đây là cái ôm thực sự đúng lúc...Hoàng tử mà cả trường ngưỡng mộ đang vỗ về tôi.Mùi thơm cơ thể,mùi căn phòng của Anh,yên tĩnh,vắng vẻ……Tôi chết ngất trong vòng tay của Nó..
KHÔNG!!!!
Tôi còn Anh,Tôi yêu Anh…Tôi ko thể thế này!! Nó là bạn thân của Anh!!! Đây là diều loạn luân!!! Là phản bội!!!!
KHÔNG!!!
Tôi đẩy Nó ra,thu mình lại và rụt rè,cãm giác ngọt ngào ban nãy đã tan biến.
_ Nguyên đừng thế………..Nguyên đừng thế……Phương xin Nguyên đấy………… Tôi khóc lóc và lẩm bẩm như con ngốc.
Nó vội trờ tới ôm chặt lấy gương mặt sợ sệt và đẫm nước mắt cũa tôi
_ Phương ko biết sao? Nguyên yêu Phương trước Duy ….Nguyên không dám nói….Sau đó ,Nguyên thực sự sụp đỗ khi Duy và Phương công khai quen nhau ở trường…Nhưng…..là lừa dối…Duy…
_ Duy làm sao??? Duy lừa dối gì????
_Chắc Nguyên phải nói thật._Nó rụt rè lắp bắp từng lời như đang sắp nói chuyện gì đấy kinh khủng lắm_Duy bị một nhóm bạn khích rằng phải cưa đổ Phương trong vòng 1 tháng…
_ cái gì???? Nguyên nói dối !! không được nói Duy như thế, Nguyên im đi !_Tôi giận dữ quờ quạng tay trong không trung như cố gắng níu giữ lại 1 thứ gì đó...
_Phương à, bình tĩh lại, nghe Nguyên nói này, chuyện đấy là sự thật 100%. Nhưg thằg hâm ấy, nó nói với Nguyên là , nó yêu Phương thật mất rồi…………………
Nó bỗng im lặg, trên vẻ mặt nó thoáng đau khổ, đôi tay Nó như siết chặt hơn lấy tôi………..
_ Nhưg mà Nguyên cũg rất yêu Phươg, Phươg biết ko ??
Nói xong câu đấy, Nó đặt vội lên môi tôi 1 nụ hôn. Ôi! Nụ hôn đầu của tôi, ko…ko đc, ko đc, ko đc, đây là thứ tôi dành cho Anh mà………ko đc, phải dừg lại, dừg lại đi……
Nhưg Nó chẳg dừg lại, cái hôn ấy như làm tôi mê đi, cảm thấy đâu đó là 2 dòg nước mắt quyện vào nhau, tôi khóc rồi, nhưg có lẽ Nó cũg đag khóc………
Tình yêu luôn là sự bất ngờ bạn à.Bạn sẽ thực sự cãm thấy mình yêu khi…….2 trái tim đã cùng chung nhịp đập……
KHÔNG!!! Tôi còn Anh,Tôi vẫn muốn cảm giác này là dành cho Anh!!!
KHÔNG!!!Đây là sự ô nhục!!!!
Nó ko dừng lại ở nụ hôn,Nó lần môi xuống cổ tôi.
Tôi đã thực sự bừng tỉnh!!!!
Tôi chống cự, tôi cố sức đẫy Nó
….nhưng…đã quá trễ…….Tôi……….mệt mõi rã rời
………Nó………..trong thời kì của 1 tên con trai
……..Tôi………chống trả yếu ớt
………Nó……………ko quá khó khăn để cởi bõ những gì trên người tôi………….
Tôi……đau đớn và Vỡ Oà…………
Nó……………….khát khao chiếm hữu………
Nó đang thể hiện là yêu Tôi đấy sao??? Anh!!! Hoàng tử của tôi,mạng sống của tôi….anh ở đâu???? Tại sao anh chưa trở về???? Tôi kêu tên Anh trong cơn đau đớn của thể xác……Nó………thực sự quá mạnh mẽ……..Tôi như con mồi đã bị khuất phục……và giờ đây chỉ còn chịu trận….
Tại sao con người lại có những hành động dã man như thế??? Tại sao họ chỉ nghĩ đến cái làm cho người con gái đau đớn và vang vang to mồm rằng đấy là YÊU???
Tôi như vậy là nhụt nhã hay sung sướng??? người đang bên cạnh tôi là Hoàng Tử, người đang khiến tôi đau đớn là hoàng tử??? bao nhiêu người khao khát và ước mơ được như tôi???....
Tôi đã thực sự bất động.
Tôi nằm trơ ra...vì cái thân xác đang đau đớn...vì cái trái tim khốn nạn đang dày vò...Anh yêu tôi vì lời thách thức cũa bạn bè...Nó_thằng bạn thân cũa Anh thì đang cưỡng bức tôi và luôn miệng nói rằng yêu tôi trong tiếng thỡ..
Chắc bạn sẽ hỏi tại sao tôi ko chống trã...chỉ vì....tôi đã ko còn lòng tin nữa rồi..tôi ko còn đũ sức để nhấc cánh tay rướm máu và vết bầm để tát mạnh vào Nó...Tôi đã thực sự buông xuôi...........................
-------------------------to be continued-----------------------------------------
[JJ] lâu ùi hem ra tập mới hì hì ,mong sẽ dc mọi người ũng hộ
Chapter3 này xin gữi tặng cho 1 người đang ở rất xa JJ,1 người đã cùng JJ trãi qua 2 tuần happy và cùng viết với JJ ở chap này.Mặc dù sẽ ko còn cơ hội bên nhau hay..........thậm chí là gặp nhau nữa thì....Lion à, JJ vẫn luôn dõi theo tửng bước cũa Lion đấy,cố gắng thực hiện ước mơ nhé,và JJ sẽ ko bao giờ quên Lion ^^ .
Hi vọng tương lai sẽ khiến con người quên đi nỗi đau quá khứ và làm lại từ đầu
Hi vọng khi người ta thành công sẽ tự tin đễ yêu thương
và...
Hi vọng ngày nào đó sẽ gặp lại nhau.......không xa đâu ^^
( đón xem chapter cuối nhá các bạn iu nhíu )
Nguồn từ: Tra Sua Vn | http://trasua.vn/

đừng khóc nhé anh _ chapter3
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đơn giản chỉ là ..[ khóc ] =.=!
» đừng bao giờ quên anh nhé
» Đi đi và đừng lo gì cho [nó] cả [người] nhé...
» đừng đánh mất rồi hối hận
» Bài này lâu lắm rồi nhưng mà cực hay lun :lol!: ( Đừng giận anh em nhé)